HWH Gaban Hagu Bare Steering Knuckle Dabarar mahalli na Toyota Land Cruiser 43212-60230

Takaitaccen Bayani:

HWH NO.: 0106K94-1
Alamar OE: 43212-60230
Lambar Musanya:
MPN NO.:
Sanya Akan Mota: Gaban Hagu

Bayanin Samfura

Wannan ƙwanƙolin tuƙi an yi shi daidai-inji kuma an gwada shi sosai don samar da samfura tare da aikin da bai dace ba da tsawon rayuwa.

  • Duk sababbi, ba a taɓa yin gyare-gyare ba.
  • Anyi daga kayan aiki masu ƙarfi don haɓaka ƙarfin ƙarfi.
  • Anyi amfani da kayan aiki na zamani da dabaru
  • An bincika sosai don tabbatar da dacewa da ƙa'idodin da aka saita

 

Cikakken Bayani

Cikakken Aikace-aikace

Garanti

FAQ

Matsaloli da Nasihun Kulawa

Cikakken Bayani

Abu: Karfe Karfe
Launi Baki
An haɗa Hardware na shigarwa No
Nauyi(lbs): 18.3
Girman (inch): 18.5*9.84*4.72
Abubuwan Kunshin: 1 dunƙulen tuƙi

Lambar OE

HWH No.: 0106K94-1
OE No.: 43212-60230

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mota Samfura Shekara
    TOYOTA Land Cruiser 2016-2018
    LEXUS LX570 2016-2018

    Dole ne a mayar da garanti zuwa ga sassan da aka siyi samfurin HWH kuma yana ƙarƙashin sharuɗɗan sharuɗɗan shagon.
    1 shekara (s) / mil 12,000.

    Ta yaya zan iya amincewa da ingancin samfuran ku?
    Muna da fiye da shekaru 20 na ƙwarewar R&D, akwai fiye da 700 Steering Knuckles

    Menene manufofin ku na samfurin?
    Samfurin da za mu iya bayarwa idan muna da shirye-shiryen haja.Amma yana buƙatar ku ɗauki samfurin jigilar kayayyaki

    Menene lokacin bayarwa?
    A cikin fiye da saiti 100, lokacin da aka kiyasta shine kwanaki 60.

    Menene bambanci tsakanin ƙwanƙarar tuƙi da sandal?
    Single yawanci yana manne da ƙwanƙwasa kuma yana ba da saman don hawa abin hawa da cibiya.Ƙafafun marasa tuƙi ko dakatarwa suna zuwa tare da igiya yayin da ƙafafun ba sa.Wasu ƙuƙumman ƙwanƙwasa suna da ƙwanƙwasa, ko da yake, wanda yawanci maras tushe ne kuma splined.Ramin sandal ɗin yana ba da damar mashigin CV ta ciki.

    Yaushe ya kamata ku maye gurbin ƙwanƙarar tuƙi?
    Knuckles na tuƙi suna ɗaukar lokaci mai tsawo, fiye da sassan da suke haɗa su.Sauya su idan kun ga alamun lalacewa ko lalacewa.Zai iya zama sawa ko wasu matsaloli masu ɓoye da haɗari kamar lanƙwasa ko karaya.Yi la'akari da canza ƙwanƙwan ƙafafu idan kwanan nan ka buga dabaran a kan cikas ko kuma idan motarka ta yi karo.

    tukwici