HWH Gaban Hagu Steering Knuckle Spindle Dabarar ƙaya don VOLKSWAGEN GOLF VII 5Q0407255N

Takaitaccen Bayani:

HWH No.: 0121K20-1
Alamar OE: 5Q0407255
Lambar Musanya: 5QD407255
MPN No.:
Sanya Akan Mota: Gaban Hagu

Bayanin Samfura

Wannan ƙwanƙolin tuƙi an yi shi daidai-inji kuma an gwada shi sosai don samar da samfura tare da aikin da bai dace ba da tsawon rayuwa.

  • Duk sababbi, ba a taɓa yin gyare-gyare ba.
  • Anyi daga kayan aiki masu ƙarfi don haɓaka ƙarfin ƙarfi.
  • Anyi amfani da kayan aiki na zamani da dabaru
  • An bincika sosai don tabbatar da dacewa da ƙa'idodin da aka saita

 

Cikakken Bayani

Cikakken Aikace-aikace

Garanti

FAQ

Matsaloli da Nasihun Kulawa

Cikakken Bayani

Abu: Bakin Karfe
Launi Baki
An haɗa Hardware na shigarwa No
Nauyi(lbs): 10.8
Girman (inch): 12.6*9.45*7.5
Abubuwan Kunshin: 1 dunƙulen tuƙi

Lambar OE

OE NO.: 5Q0407255
OE NO.: 5QD407255

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mota Samfura Shekara
    VOLKSWAGEN GOLF VII 2012-2021
    AUDI A3 2012-2021
    ZAMANI LEON 2012-2021
    SKODA OCTAVIA 2012-2021

    Dole ne a mayar da garanti zuwa ga sassan da aka siyi samfurin HWH kuma yana ƙarƙashin sharuɗɗan sharuɗɗan shagon.
    1 shekara (s) / mil 12,000.

    1.Mene ne alamun gazawar sitiyari?
    Saboda abin da ke haɗawa da dakatarwa da tuƙi, alamun bayyanar yawanci za su bayyana a duka tsarin.Sun hada da
    Sitiyarin yana girgiza lokacin tuƙi
    Sitiyarin da ba daidai ba
    Motar tana ja gefe ɗaya lokacin da yakamata ku tuƙi madaidaiciya
    Tayoyin sun zama sun lalace ba daidai ba
    Motar tana yin kururuwa ko hayaniya a duk lokacin da ka kunna ƙafafu
    Bai kamata a yi watsi da alamun ƙwanƙwasa ba, la'akari da abin da ke ciki muhimmin sashi ne na aminci.
    Idan matsalar lalacewa ne ko lanƙwasa, maye gurbin ita ce kawai hanyar da za a bi.

    2.Yaushe ya kamata ku maye gurbin ƙwanƙarar tuƙi?
    Knuckles na tuƙi suna ɗaukar lokaci mai tsawo, fiye da sassan da suke haɗa su.
    Sauya su idan kun ga alamun lalacewa ko lalacewa.Zai iya zama sawa ko wasu matsaloli masu ɓoye da haɗari kamar lanƙwasa ko karaya.
    Yi la'akari da canza ƙwanƙwan ƙafafu idan kwanan nan ka buga dabaran a kan cikas ko kuma idan motarka ta yi karo.

    tukwici